พร้อม

พร้อม

ผู้เยี่ยมชม

Phawinee@gmail.com

การทำงานของ (16 อ่าน)

24 ต.ค. 2565 21:39

ส่วนเรื่องนี้การทำงานของตำรวจตอนนี้ต้องบอกว่าเข้มข้นมากๆกับการกวาดล้างยาเสพติดนะคะมีหลายรายรายคดีเดียวนะบางคดีก็นึกไม่ถึงเลยดูคดีนี้กันก่อนคุณผู้ชมคะอันนี้คือเคตามีนกับยายบรรจุซองพลาสติกเยอะเลยเลิกซ่อนในกระสอบวางไว้ท้ายรถยนต์joker123 7 ที่นั่งแพ็คมาอย่างดีค่ะตำรวจสืบสวนหนองคายตรวจยึดได้ก็ไปบุกชาร์จจับกุมผู้หญิงคนหนึ่งคือนางสาวภาวิณีอายุ 36 ปีเป็นชาวสมุทรสาครพร้อมกับรถยนต์คันนี้ค่ะตอนที่อยู่ในปั๊มริมถนนมิตรภาพหนองคายอุดรธานีผู้ถูกจับกุมในบอกว่ามากับแฟนหนุ่มซึ่งฝ่ายชายเนี่ยได้รับจ้างมา 500 บาทให้มารับของกลางที่หนองคายกำลังจะขับรถกลับกรุงเทพฯระหว่างทางเจอด่านตรวจแฟนก็เลี้ยวรถเข้าปั๊มบอกว่าขอเข้าห้องน้ำแล้วไม่กลับมาอีกเลยค่ะหายไปเลยนะคะจนตำรวจตามมาจับตอนนั้นเธออยู่บนรถคนเดียวก่อนหน้านี้แฟนขนยาวมา 4 ครั้งจนสุดท้ายเธอเนี่ยถูกจับแผนค่ะ

111.90.141.104

พร้อม

พร้อม

ผู้เยี่ยมชม

Phawinee@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน