อุ้วย

อุ้วย

ผู้เยี่ยมชม

burrowing@gmail.com

อาวุธสงคราม (28 อ่าน)

22 ก.ย. 2565 21:35

อาวุธสงครามดูเหตุการณ์นี้หน่อยค่ะผู้ชายคนนี้เขากำลังข้ามถนน918kissปรากฏว่ารถเก๋งมานะพุ่งชนชนจนลอยกระเด็นมากระแทกกระโปรงรถแล้วรอยกระแทกหลังคาร่วงตกลงมากลางถนนเสียชีวิตเลยค่ะแล้วจังหวะที่จะให้ดูต่อไปนี้เพื่อนรักนะร้องให้เปิดผ้าที่คลุมศพไปไปร้องไห้อย่างหนักเลยค่ะ ว่ามันไม่สามารถที่จะทำให้เพื่อนตื่นมาได้แล้วแล้วก็บอกว่าไปดีนะเพื่อนนี่ผู้ชายคนนี้เลยนะคะคือนายบรรลือศักดิ์คำนึงวิทย์ค่ะมุดเข้าไปใต้ผ้าคลุมศพของนายบัญชาธีรศักดิ์สกุลชัยซึ่งเขาเป็นเพื่อนรักกันแล้วนายบัญชาโดนรถชนเสียชีวิตตอนนี้กำลังข้ามถนนเลยนะคะเพื่อนหนูก็ร้องไห้พยายามเรียกให้นายบัญชาและฟื้นคืนมาเหตุการณ์มันเกิดขึ้นช่วงค่ำที่ผ่านมาตรงถนนสิริโสธรที่อำเภอเมืองฉะเชิงเทราค่ะซึ่งตอนที่เจ้าหน้าที่เข้าไปตรวจสอบด้วยนะคะเจอร่างของผู้เสียชีวิตระนองอยู่ตรงทางเท้าแล้วเพื่อนๆเขาช่อุ้วยมขึ้นมาจากกลางถนนเลยสภาพศพโครโมโซมไหล่ซ้ายฉีกขาทั้งสอง

103.176.152.40

อุ้วย

อุ้วย

ผู้เยี่ยมชม

burrowing@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน